SUCKBALLHD :เว็บไซต์ศูนย์รวมของคอฟุตบอล , ทีเด็ดฟุตบอล , ดูบอลออนไลน์ , ไฮไลท์ฟุตบอล , ไฮไลท์ วีดีโอ , ตารางคะแนนและผลการแข่งขัน , ตารางบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน PREMIERE LEAGUE , BUNDESLIGA , LA LIGA , CALSIO SERIES A , LEAGUE 1 , THAI LEAGUE , UEFA CHAMPIONS LEAGUE , UEFA EUROPA LEAGUE , พรีเมียร์ลีก , ลา ลีกา , บุนเดสลีกา , กัลโชเซเรียอา , ลีกเอิง , ไทยพรีเมียร์ลีก , แชมเปี้ยนส์ลีก , ยูโรปาลีก , ฟุตบอลโลก , ฟุตบอลยูโร

 

 

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 20 ตุลาคม 2564

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พุธ ที่ 20 ตุลาคม 2564

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โวล์ฟสบวร์ก
23:45 บาร์เซโลน่า
VS
ดินาโม เคียฟ
02:00 เบนฟิก้า
VS
บาเยิร์น มิวนิค
02:00 เชลซี
VS
มัลโม่ เอฟเอฟ
02:00 ลีลล์
VS
เซบีย่า
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
อตาลันต้า
02:00 ยัง บอยส์
VS
บียาร์เรอัล
02:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ยูเวนตุส
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 สปาร์ตัก มอสโก
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 เซียร่า
VS
พัลไมรัส
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
06:30 Cincinnati
VS
ชิคาโก้ ไฟร์
06:30 อินเตอร์ ไมอามี่
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30 ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
มอนทรีออล
07:00 เอฟซี ดัลลัส
VS
แอลเอ เอฟซี
07:00 มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
07:30 ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
แอลเอ แกแล็กซี่
07:30 แนชวิลล์
VS
โคลัมบัส ครูว์
08:00 โคโลราโด ราปิดส์
VS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
VS
ออสติน
โอบอสลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เคเอฟยูเอ็ม
VS
Bryne
23:00 เราฟอสส์
VS
สตอร์ดัลส์-บลิงค์
23:00 เฟรดริคสตัด
VS
สตรอมเมน
23:00 ซานด์เนส อูลฟ์
VS
อซาเน่
23:00 ซอนดัล
VS
ฮามคาม
23:00 สตาร์ท
VS
โกรรุด
23:00 อุลเลนเซเกอร์ / คิซ่า
VS
เยิร์ฟ
01:00 รานไฮม์
VS
อาเลซุนด์
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ริเยก้า
VS
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 Always Ready
VS
ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
06:30 Atlético Peñaflor
VS
Independiente Petrolero
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 สวอนซี ซิตี้
VS
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 โกฮาร์
VS
แทร็คเตอร์ ซาซี่
21:30 เอสเตกัล
VS
Havadar
21:30 Sanat Naft
VS
ซอบ อาฮาน
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 อาร์เซน่อล ซารานดี้
VS
คิมนาเซีย ลา พลาต้า
02:45 ซาน ลอเรนโซ่
VS
ลานุส
05:00 บานฟิลด์
VS
อูราคาน
05:00 เอสตูเดียนเตส
VS
อัตเลติโก ตูคูมาน
07:15 โบคา จูเนียร์ส
VS
โกดอย ครูซ
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:30 โบตาโฟโก้
VS
บรุสเก้
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ลา เซเรน่า
VS
โคโล โคโล่
04:30 อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
VS
ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
07:00 เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
VS
ฮัวชิปาโต้
เซกุนด้า เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ฟูเอนลาบราด้า
VS
อมอเรเบียต้า
00:00 เรอัล บายาโดลิด
VS
อีบีซา
02:00 อัลกอร์กอน
VS
เลกาเนส
02:00 ลูโก้
VS
ลาส ปัลมาส
ไมสตริลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Vaprus
VS
แทมเมก้า ทาร์ทู
เวียร์สลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 เม็ตต้า / แอลยู
VS
ริกาส เอฟเอส
เอ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Zalgiris K
VS
Dziugas
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 คลับ เลออน
VS
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
07:00 โตลูก้า
VS
เนคาซ่า
09:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
ปาชูก้า
09:06 ติฮัวน่า
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 เซเลยา
VS
อเลบริเฆส เดอ โออาซากา
07:05 แทมปิโก มาเดโร
VS
แอตแลนเต้
09:05 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
VS
Tlaxcala
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:15 เรนทิสทัส
VS
Villa Española
01:15 เฟนิกซ์
VS
ลิเวอร์พูล (อุรุกวัย)
03:30 พลาซ่า โคโลเนีย
VS
ริเวอร์เพลท
06:30 เพนาโรล
VS
Montevideo City Torque
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 โกลเด้น แอร์โรว์ส
VS
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
22:30 มาริตซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
VS
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
โคปา โด บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
VS
ฟลาเมงโก
07:30 อัตเลติโก มิเนโร่
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
เพอร์ซาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:15 โอลิมปิค โดเนตส์ค
VS
VPK-Ahro
21:30 โอโบล่อน-โบรวาร์
VS
Kramatorsk
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 อุลซาน
VS
โปฮัง สตีเลอร์ส
เอเอฟซี คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 นาซาฟ
VS
Olympia Warriors
23:00 มูฮารัค
VS
อัล คูเวต
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
โคปา โคลอมเบีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:30 เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
เดปอร์เตส โตลิม่า
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 Samtredia
VS
Shukura
17:30 ซามกูราลี่
VS
Telavi
19:30 ตอร์ปิโด คูไตซี่
VS
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
21:30 ดินาโม บาตูมี่
VS
ดินาโม ทบิลิซี่
23:30 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
VS
ดิลา โกรี่
แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 Atletico Ottawa
VS
Valour
ซูเปอร์คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 ซานตา เฟ่
VS
อเมริกา เด คาลี
USL Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่
VS
ลอสแอนเจลีส แกแล็กซี่ II
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์ II
VS
Loudoun United
06:30 แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
VS
ไมอามี่ เอฟซี
07:00 ทัลซ่า
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด II
08:00 เอล ปาโล่
VS
Austin Bold
08:00 New Mexico United
VS
San Antonio
09:00 ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์
VS
San Diego Loyal
09:00 Tacoma Defiance
VS
Oakland Roots
UEFA Youth League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เชลซี
VS
มัลโม่ เอฟเอฟ
18:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ยูเวนตุส
19:00 บาร์เซโลน่า
VS
ดินาโม เคียฟ
19:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โวล์ฟสบวร์ก
19:00 ลีลล์
VS
เซบีย่า
19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
อตาลันต้า
21:00 ยัง บอยส์
VS
บียาร์เรอัล
21:00 เบนฟิก้า
VS
บาเยิร์น มิวนิค
J3 League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ฟานราอุเระ ฮาชิโนะเฮะ
VS
ปาร์ไซโร่ นางาโนะ
Copa Paraguay
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 ลิเบร์ตัด
VS
Guarani de Trinidad
06:00 Sportivo Ameliano
VS
Guaireña
Campeonato Nacional U23
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 วิตอเรีย กีมาไรส์
VS
วิเซล่า
อิตาลี - เซเรีย ซี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 บารี่ 1908
VS
ฟอจจา
นิการากัว - พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
09:00 Managua
VS
Export Sebaco
อุซเบกิสถาน - อุซเบกิสถาน คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 BK Olympic
VS
ปาคตากอร์
คอนคาแคฟ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 Santos de Guapiles
VS
Forge
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:15 แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
VS
โอลิมปิค คูริบก้า
02:30 มูลูเดีย อุจดา
VS
รายา คาซาบลังก้า
จอร์แดน - พรีเมียร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 อัล บาก้า
VS
อัล ฮุสเซน อีร์บิด
สโลวาเกีย - สโลวาเกีย ลีก้า 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 Petržalka akadémia
VS
STK 1914 Samorin
รัสเซีย – FNL 2. Group 4
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Novosibirsk
VS
เออร์ติช
จอร์แดน -จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Al Salt
VS
Al Faisaly
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โวล์ฟสบวร์ก
23:45 บาร์เซโลน่า
VS
ดินาโม เคียฟ
02:00 เบนฟิก้า
VS
บาเยิร์น มิวนิค
02:00 เชลซี
VS
มัลโม่ เอฟเอฟ
02:00 ลีลล์
VS
เซบีย่า
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
อตาลันต้า
02:00 ยัง บอยส์
VS
บียาร์เรอัล
02:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ยูเวนตุส
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 สปาร์ตัก มอสโก
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 เซียร่า
VS
พัลไมรัส
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
06:30 Cincinnati
VS
ชิคาโก้ ไฟร์
06:30 อินเตอร์ ไมอามี่
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30 ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
มอนทรีออล
07:00 เอฟซี ดัลลัส
VS
แอลเอ เอฟซี
07:00 มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
07:30 ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
แอลเอ แกแล็กซี่
07:30 แนชวิลล์
VS
โคลัมบัส ครูว์
08:00 โคโลราโด ราปิดส์
VS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
VS
ออสติน
โอบอสลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เคเอฟยูเอ็ม
VS
Bryne
23:00 เราฟอสส์
VS
สตอร์ดัลส์-บลิงค์
23:00 เฟรดริคสตัด
VS
สตรอมเมน
23:00 ซานด์เนส อูลฟ์
VS
อซาเน่
23:00 ซอนดัล
VS
ฮามคาม
23:00 สตาร์ท
VS
โกรรุด
23:00 อุลเลนเซเกอร์ / คิซ่า
VS
เยิร์ฟ
01:00 รานไฮม์
VS
อาเลซุนด์
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ริเยก้า
VS
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 Always Ready
VS
ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
06:30 Atlético Peñaflor
VS
Independiente Petrolero
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 สวอนซี ซิตี้
VS
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 โกฮาร์
VS
แทร็คเตอร์ ซาซี่
21:30 เอสเตกัล
VS
Havadar
21:30 Sanat Naft
VS
ซอบ อาฮาน
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 อาร์เซน่อล ซารานดี้
VS
คิมนาเซีย ลา พลาต้า
02:45 ซาน ลอเรนโซ่
VS
ลานุส
05:00 บานฟิลด์
VS
อูราคาน
05:00 เอสตูเดียนเตส
VS
อัตเลติโก ตูคูมาน
07:15 โบคา จูเนียร์ส
VS
โกดอย ครูซ
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:30 โบตาโฟโก้
VS
บรุสเก้
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ลา เซเรน่า
VS
โคโล โคโล่
04:30 อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
VS
ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
07:00 เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
VS
ฮัวชิปาโต้
เซกุนด้า เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ฟูเอนลาบราด้า
VS
อมอเรเบียต้า
00:00 เรอัล บายาโดลิด
VS
อีบีซา
02:00 อัลกอร์กอน
VS
เลกาเนส
02:00 ลูโก้
VS
ลาส ปัลมาส
ไมสตริลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Vaprus
VS
แทมเมก้า ทาร์ทู
เวียร์สลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 เม็ตต้า / แอลยู
VS
ริกาส เอฟเอส
เอ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Zalgiris K
VS
Dziugas
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 คลับ เลออน
VS
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
07:00 โตลูก้า
VS
เนคาซ่า
09:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
ปาชูก้า
09:06 ติฮัวน่า
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 เซเลยา
VS
อเลบริเฆส เดอ โออาซากา
07:05 แทมปิโก มาเดโร
VS
แอตแลนเต้
09:05 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
VS
Tlaxcala
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:15 เรนทิสทัส
VS
Villa Española
01:15 เฟนิกซ์
VS
ลิเวอร์พูล (อุรุกวัย)
03:30 พลาซ่า โคโลเนีย
VS
ริเวอร์เพลท
06:30 เพนาโรล
VS
Montevideo City Torque
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 โกลเด้น แอร์โรว์ส
VS
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
22:30 มาริตซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
VS
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
โคปา โด บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
VS
ฟลาเมงโก
07:30 อัตเลติโก มิเนโร่
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
เพอร์ซาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:15 โอลิมปิค โดเนตส์ค
VS
VPK-Ahro
21:30 โอโบล่อน-โบรวาร์
VS
Kramatorsk
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 อุลซาน
VS
โปฮัง สตีเลอร์ส
เอเอฟซี คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 นาซาฟ
VS
Olympia Warriors
23:00 มูฮารัค
VS
อัล คูเวต
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
โคปา โคลอมเบีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:30 เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
เดปอร์เตส โตลิม่า
เพียร์เวลี่ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 Samtredia
VS
Shukura
17:30 ซามกูราลี่
VS
Telavi
19:30 ตอร์ปิโด คูไตซี่
VS
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
21:30 ดินาโม บาตูมี่
VS
ดินาโม ทบิลิซี่
23:30 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
VS
ดิลา โกรี่
แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 Atletico Ottawa
VS
Valour
ซูเปอร์คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 ซานตา เฟ่
VS
อเมริกา เด คาลี
USL Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่
VS
ลอสแอนเจลีส แกแล็กซี่ II
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์ II
VS
Loudoun United
06:30 แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
VS
ไมอามี่ เอฟซี
07:00 ทัลซ่า
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด II
08:00 เอล ปาโล่
VS
Austin Bold
08:00 New Mexico United
VS
San Antonio
09:00 ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์
VS
San Diego Loyal
09:00 Tacoma Defiance
VS
Oakland Roots
UEFA Youth League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เชลซี
VS
มัลโม่ เอฟเอฟ
18:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ยูเวนตุส
19:00 บาร์เซโลน่า
VS
ดินาโม เคียฟ
19:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โวล์ฟสบวร์ก
19:00 ลีลล์
VS
เซบีย่า
19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
อตาลันต้า
21:00 ยัง บอยส์
VS
บียาร์เรอัล
21:00 เบนฟิก้า
VS
บาเยิร์น มิวนิค
J3 League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ฟานราอุเระ ฮาชิโนะเฮะ
VS
ปาร์ไซโร่ นางาโนะ
Copa Paraguay  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 ลิเบร์ตัด
VS
Guarani de Trinidad
06:00 Sportivo Ameliano
VS
Guaireña
Campeonato Nacional U23  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 วิตอเรีย กีมาไรส์
VS
วิเซล่า
อิตาลี - เซเรีย ซี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 บารี่ 1908
VS
ฟอจจา
นิการากัว - พรีเมร่า ดิวิชั่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
09:00 Managua
VS
Export Sebaco
อุซเบกิสถาน - อุซเบกิสถาน คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 BK Olympic
VS
ปาคตากอร์
คอนคาแคฟ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 Santos de Guapiles
VS
Forge
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:15 แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
VS
โอลิมปิค คูริบก้า
02:30 มูลูเดีย อุจดา
VS
รายา คาซาบลังก้า
จอร์แดน - พรีเมียร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 อัล บาก้า
VS
อัล ฮุสเซน อีร์บิด
สโลวาเกีย - สโลวาเกีย ลีก้า 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 Petržalka akadémia
VS
STK 1914 Samorin
รัสเซีย – FNL 2. Group 4  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Novosibirsk
VS
เออร์ติช
จอร์แดน -จอร์แดน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Al Salt
VS
Al Faisaly
Channel - 1
-
0 รับชม
Channel - 2
-
0 รับชม
Channel - 3
-
0 รับชม
Channel - 4
-
0 รับชม
Channel - 5
-
0 รับชม
Channel - 6
-
0 รับชม
Channel - 7 - 20.30 น.
มึนเช่นกลัดบัด vs แฮร์ธา เบอร์ลิน
0 รับชม
Channel - 8
-
0 รับชม