SUCKBALLHD :เว็บไซต์ศูนย์รวมของคอฟุตบอล , ทีเด็ดฟุตบอล , ดูบอลออนไลน์ , ไฮไลท์ฟุตบอล , ไฮไลท์ วีดีโอ , ตารางคะแนนและผลการแข่งขัน , ตารางบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน PREMIERE LEAGUE , BUNDESLIGA , LA LIGA , CALSIO SERIES A , LEAGUE 1 , THAI LEAGUE , UEFA CHAMPIONS LEAGUE , UEFA EUROPA LEAGUE , พรีเมียร์ลีก , ลา ลีกา , บุนเดสลีกา , กัลโชเซเรียอา , ลีกเอิง , ไทยพรีเมียร์ลีก , แชมเปี้ยนส์ลีก , ยูโรปาลีก , ฟุตบอลโลก , ฟุตบอลยูโร

 

 

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 19 มิถุนายน 2564

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 19 มิถุนายน 2564

ไวเคาส์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 คูพีเอส
VS
ฮอนก้า
ยูโร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ฮังการี
VS
ฝรั่งเศส
23:00 โปรตุเกส
VS
เยอรมนี
02:00 สเปน
VS
โปแลนด์
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 ฟลาเมงโก
VS
บรากันติโน่
ทิปเปลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ซานเดฟยอร์ด
VS
ไวกิ้ง
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:30 โคลัมบัส ครูว์
VS
ชิคาโก้ ไฟร์
06:30 Cincinnati
VS
โคโลราโด ราปิดส์
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ออแลนโด้ ซิตี้
07:00 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
อินเตอร์ ไมอามี่
07:30 เอฟซี ดัลลัส
VS
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
08:00 ออสติน
VS
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
08:00 แอลเอ แกแล็กซี่
VS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
10:00 แอลเอ เอฟซี
VS
ฮิวตัน ไดนาโม
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 บราเก้
VS
ออร์ไกรท์
20:00 นอร์บี้
VS
วาร์นาโม่
20:00 ออสเตอร์
VS
เอสคิลส์ตูน่า ยูไนเต็ด
22:00 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
VS
จีเอไอเอส
22:00 วาซาลุนด์
VS
แลนด์สโครน่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:45 วิเท็บส์ค
VS
Ruh Brest
20:45 โกเมล
VS
Isloch
22:45 ตอร์ปิโด โชดิโน่
VS
Sputnik
00:45 ดินาโม มินส์ค
VS
บาเต้
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 โทบอล คอสตาเนย์
VS
เซติซู
21:00 Kaspiy
VS
ไคซาร์
22:00 ทูรัน
VS
ไครัต
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 อาไว
VS
เรโม่
02:30 วาสโก ดา กาม่า
VS
ซีอาร์บี
04:30 กวารานี่
VS
ปอนเต เปรต้า
05:00 โอเปราริโอ
VS
ครูไซโร่
05:00 วิตอเรีย
VS
บรุสเก้
07:00 ซัมไปโย่ คอร์เรอา
VS
คอนเฟียนซ่า
07:00 วีลา โนว่า
VS
โคริติบา
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
วิสเซล โกเบ
12:00 คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
VS
โออิตะ ตรินิตะ
16:00 โยโกฮาม่า เอฟซี
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คาชิว่า เรย์โซล
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โอมิยะ อาร์ดีจะ
16:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
Renofa Yamaguchi
16:00 โตจิหงิ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
17:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เจฟ ยูไนเต็ด
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
เกียวโต ซังกะ
17:00 ฟาเจียโน่ โอกายามะ
VS
ริวกิว
ไมสตริลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 แทมเมก้า ทาร์ทู
VS
ทรานส์ นาร์ว่า
เอ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Dainava
VS
ซูดูว่า
เค ลีก คลาสสิค
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:30 กวางจู เอฟซี
VS
เอฟซี โซล
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 อัตเลติโก โปรเกรโซ่
VS
Cerro Largo
01:00 บอสตัน ริเวอร์
VS
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
03:15 มอนเตวีดิโอ วันเดอร์เรอส์
VS
วิลล่า เอสปาโนลา
ซีเอเอฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 อีเอส ตูนิส
VS
อัล อาห์ลี
02:00 วีแดด เอซี
VS
ไกเซอร์ ชีฟส์
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:05 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
อเดเลด ยูไนเต็ด
Super League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 AGMK
VS
Metallurg Bekabad
22:00 ปาคตากอร์
VS
Sogdiana
22:00 Turan Yaypan
VS
บุนยอดกอร์
Copa Perú
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Cultural Santa Rosa
VS
อูนิโอน โคเมอร์ซิโอ
อุ่นเครื่องสโมสร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 ซิลิน่า
VS
พ็อดเบรโซว่า
สิงคโปร์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:30 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ สิงคโปร์
VS
แทมปิเนส โรเวอร์ส
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
VS
Samtredia
23:30 ดินาโม ทบิลิซี่
VS
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
เค ลีก ชาลเลนจ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 ซางจู ซังมู
VS
โซล อี-แลนด์
16:30 แทจอน ซิติเซน
VS
Ansan Greeners
USL Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 Hartford Athletic
VS
Loudoun United
06:30 Birmingham Legion
VS
Austin Bold
06:30 แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
VS
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
07:00 Tulsa
VS
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
07:30 Memphis 901
VS
โอเคซี เอเนอร์จี้
07:30 Oakland Roots
VS
ซาคราเมนโต รีพับบลิค
07:30 ซาน อันโตนิโอ
VS
ริโอ คลาโร่
09:30 Las Vegas Lights
VS
ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์
09:30 San Diego Loyal
VS
Phoenix Rising
USL League One
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
VS
Union Omaha
06:00 โตรอนโต้ เอฟซี II
VS
Fort Lauderdale
07:00 Tormenta
VS
Greenville Triumph
07:00 Forward Madison
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น II
07:30 North Texas
VS
Tucson
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 อัล ซอลท์
VS
อัล ฮุสเซน
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 เฟร์ ราเบท
VS
มูลูเดีย อุจดา
01:15 โอลิมปิก ซาฟี่
VS
โมเกร็บ เตโตอัน
03:30 Chabab Mohammedia
VS
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
วอลเลย์บอลหญิง - เนชันส์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 บราซิล
VS
เนเธอร์แลนด์
02:00 เบลเยียม
VS
อิตาลี
เปรู - Copa Bicentenario
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล
VS
Cusco
07:00 Carlos Manucci
VS
อูนิเวร์ซิตาริโอ
โลก - วอลเลย์บอล หญิง เนชั่นส์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน
VS
เซอร์เบีย
17:00 สหรัฐอเมริกา
VS
รัสเซีย
18:00 ญี่ปุ่น
VS
เยอรมนี
20:00 ไทย
VS
แคนาดา
21:00 จีน
VS
โปแลนด์
23:00 เกาหลีใต้
VS
ตุรกี
บาสเก็ตบอล - เอเชียคัพ รอบคัดเลือก รอบแรก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ไทย
VS
เกาหลีใต้
ไวเคาส์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 คูพีเอส
VS
ฮอนก้า
ยูโร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ฮังการี
VS
ฝรั่งเศส
23:00 โปรตุเกส
VS
เยอรมนี
02:00 สเปน
VS
โปแลนด์
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 ฟลาเมงโก
VS
บรากันติโน่
ทิปเปลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ซานเดฟยอร์ด
VS
ไวกิ้ง
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:30 โคลัมบัส ครูว์
VS
ชิคาโก้ ไฟร์
06:30 Cincinnati
VS
โคโลราโด ราปิดส์
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ออแลนโด้ ซิตี้
07:00 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
อินเตอร์ ไมอามี่
07:30 เอฟซี ดัลลัส
VS
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
08:00 ออสติน
VS
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
08:00 แอลเอ แกแล็กซี่
VS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
10:00 แอลเอ เอฟซี
VS
ฮิวตัน ไดนาโม
ซูเปอร์เร็ตเท่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 บราเก้
VS
ออร์ไกรท์
20:00 นอร์บี้
VS
วาร์นาโม่
20:00 ออสเตอร์
VS
เอสคิลส์ตูน่า ยูไนเต็ด
22:00 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
VS
จีเอไอเอส
22:00 วาซาลุนด์
VS
แลนด์สโครน่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:45 วิเท็บส์ค
VS
Ruh Brest
20:45 โกเมล
VS
Isloch
22:45 ตอร์ปิโด โชดิโน่
VS
Sputnik
00:45 ดินาโม มินส์ค
VS
บาเต้
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 โทบอล คอสตาเนย์
VS
เซติซู
21:00 Kaspiy
VS
ไคซาร์
22:00 ทูรัน
VS
ไครัต
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 อาไว
VS
เรโม่
02:30 วาสโก ดา กาม่า
VS
ซีอาร์บี
04:30 กวารานี่
VS
ปอนเต เปรต้า
05:00 โอเปราริโอ
VS
ครูไซโร่
05:00 วิตอเรีย
VS
บรุสเก้
07:00 ซัมไปโย่ คอร์เรอา
VS
คอนเฟียนซ่า
07:00 วีลา โนว่า
VS
โคริติบา
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
วิสเซล โกเบ
12:00 คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
VS
โออิตะ ตรินิตะ
16:00 โยโกฮาม่า เอฟซี
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คาชิว่า เรย์โซล
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โอมิยะ อาร์ดีจะ
16:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
Renofa Yamaguchi
16:00 โตจิหงิ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
17:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เจฟ ยูไนเต็ด
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
เกียวโต ซังกะ
17:00 ฟาเจียโน่ โอกายามะ
VS
ริวกิว
ไมสตริลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 แทมเมก้า ทาร์ทู
VS
ทรานส์ นาร์ว่า
เอ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Dainava
VS
ซูดูว่า
เค ลีก คลาสสิค  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:30 กวางจู เอฟซี
VS
เอฟซี โซล
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 อัตเลติโก โปรเกรโซ่
VS
Cerro Largo
01:00 บอสตัน ริเวอร์
VS
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
03:15 มอนเตวีดิโอ วันเดอร์เรอส์
VS
วิลล่า เอสปาโนลา
ซีเอเอฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 อีเอส ตูนิส
VS
อัล อาห์ลี
02:00 วีแดด เอซี
VS
ไกเซอร์ ชีฟส์
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:05 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
อเดเลด ยูไนเต็ด
Super League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 AGMK
VS
Metallurg Bekabad
22:00 ปาคตากอร์
VS
Sogdiana
22:00 Turan Yaypan
VS
บุนยอดกอร์
Copa Perú  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Cultural Santa Rosa
VS
อูนิโอน โคเมอร์ซิโอ
อุ่นเครื่องสโมสร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 ซิลิน่า
VS
พ็อดเบรโซว่า
สิงคโปร์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:30 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ สิงคโปร์
VS
แทมปิเนส โรเวอร์ส
เพียร์เวลี่ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
VS
Samtredia
23:30 ดินาโม ทบิลิซี่
VS
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
เค ลีก ชาลเลนจ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 ซางจู ซังมู
VS
โซล อี-แลนด์
16:30 แทจอน ซิติเซน
VS
Ansan Greeners
USL Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 Hartford Athletic
VS
Loudoun United
06:30 Birmingham Legion
VS
Austin Bold
06:30 แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
VS
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
07:00 Tulsa
VS
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
07:30 Memphis 901
VS
โอเคซี เอเนอร์จี้
07:30 Oakland Roots
VS
ซาคราเมนโต รีพับบลิค
07:30 ซาน อันโตนิโอ
VS
ริโอ คลาโร่
09:30 Las Vegas Lights
VS
ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์
09:30 San Diego Loyal
VS
Phoenix Rising
USL League One  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
VS
Union Omaha
06:00 โตรอนโต้ เอฟซี II
VS
Fort Lauderdale
07:00 Tormenta
VS
Greenville Triumph
07:00 Forward Madison
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น II
07:30 North Texas
VS
Tucson
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 อัล ซอลท์
VS
อัล ฮุสเซน
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 เฟร์ ราเบท
VS
มูลูเดีย อุจดา
01:15 โอลิมปิก ซาฟี่
VS
โมเกร็บ เตโตอัน
03:30 Chabab Mohammedia
VS
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
วอลเลย์บอลหญิง - เนชันส์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 บราซิล
VS
เนเธอร์แลนด์
02:00 เบลเยียม
VS
อิตาลี
เปรู - Copa Bicentenario  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล
VS
Cusco
07:00 Carlos Manucci
VS
อูนิเวร์ซิตาริโอ
โลก - วอลเลย์บอล หญิง เนชั่นส์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน
VS
เซอร์เบีย
17:00 สหรัฐอเมริกา
VS
รัสเซีย
18:00 ญี่ปุ่น
VS
เยอรมนี
20:00 ไทย
VS
แคนาดา
21:00 จีน
VS
โปแลนด์
23:00 เกาหลีใต้
VS
ตุรกี
บาสเก็ตบอล - เอเชียคัพ รอบคัดเลือก รอบแรก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ไทย
VS
เกาหลีใต้
Channel - 1
-
0 รับชม
Channel - 2
-
0 รับชม
Channel - 3
-
0 รับชม
Channel - 4
-
0 รับชม
Channel - 5
-
0 รับชม
Channel - 6
-
0 รับชม
Channel - 7 - 20.30 น.
มึนเช่นกลัดบัด vs แฮร์ธา เบอร์ลิน
0 รับชม
Channel - 8
-
0 รับชม